Anime PL

Join the forum, it's quick and easy

Anime PL

Anime PL

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Anime Phitsanulok Forum

[ประกาศ] ผู้ที่มีประสงค์จะคอสเพลย์วันงาน ญี่ปุ่น-จีน

lioncandy
    lioncandy

[ประกาศ] ผู้ที่มีประสงค์จะคอสเพลย์วันงาน ญี่ปุ่น-จีน Empty [ประกาศ] ผู้ที่มีประสงค์จะคอสเพลย์วันงาน ญี่ปุ่น-จีน

ตั้งหัวข้อ by lioncandy Tue Jul 19, 2011 8:18 pm

สวัสดีครับผม.. เจ้าชายสิงโตจาก CHS เนื่องจากวันที่จะถึงในไม่กี่สัปดาห์นี้

คือวันที่พวกเรารอคอย .. วันงาน ญี่ปุ่น-จีน ซึ่งปีนี้ ก็มีการจัดคอสเพลย์อีกเช่นเคย

แต่ ผม ต้องการรายชื่อ สำหรับคนที่จะคอสเพลย์นะครับ (กระชับ)

ไม่ต้องกลัวว่า อุ๊ยไม่เอาต้องมีขึ้นเวทีแน่ๆ น้องได้ขึ้นทุกคน น้องเป้ ขอเอาไว้น่ะ^[]^

ทุกคนจะขึ้นเต้นคาราเมล แด๊น ไม่ว่ายังไงก็อยากให้ขึ้น เต้นเป็นหรือไม่ก็ตาม

ปล.ผมกลัวว่าถ้าไม่ขึ้นแล้วอาจารย์ถามว่า " ไปไหนมา " แล้วน้องไปคอสเพลย์ โดยไม่มีเหตุผลทำให้ขัดต่อการเรียน
    กลัวว่าจะไม่มีจัดในปีถัดๆไปT^T ชาวคอสเพลย์ ฉ.ส. ยอมหรอ ถ้า ร.ร. ไม่มีจัดคอสเพลย์ (เป็นพี่พี่บ้าแน่ๆ 55+)
    (ความกระวนกระวายส่วนตัว)

ใครที่มีรายชื่อแล้วไม่ต้องเม้นบอกนะครับผม

รายชื่อเลเยอร์

1.น.ส. ธัญวรัตม์ ชลทานนท์ 6.12 เลขที่ 6
    2.น.ส. นรีวัจน์ พิพัฒนีศาตร์ 5.9 เลขที 25 (พิมพ์ผิดบอกด้วย พี่อ่านไม่ออก)
    3.น.ส. สุนทรีย์ อนุสิทธิ 5.9 เลขที่ 33
    4.น.ส. ชฏาพร อัศวีนารักษ์ 5.9 เลขที่ 34
    5.น.ส. ปัทมพร ศิริวัฒนาธานี 4.10 เลขที่ 15
    6.ด.ญ. ธิติสุดา เพิ่มขึ้น 3.3 เลขที่ (ไม่มีค๊า อุริ๊งง)
    7.ด.ญ. กชกร ราวิล 3.4 เลขที่ 9
    8.ด.ญ. กุลสินี เอมเปีย 3.4 เลขที 15
    9.ด.ญ. วรินทร แสนเริง 3.4 เลขที่ 29
    10.ด.ญ.ทยรวี เกษมสุข 3.5 เลขที่ (ไม่มีฮร๊ะ)(ชื่อผิดบอกนะ)
    11.ด.ญ.กมลชนก นิลนนท์ 3.5 เลขที่ 17
    12.ด.ญ.ปวิศา อยู่คง 3.5 เลขที่ 29
    13.ด.ญ.ชนัชพร มั่นเมือง 3.5 เลขที่ 50

*ตกหล่นชื่อใครไป บอกนะครับ
    หรือเมลล์มาบอก
    [You must be registered and logged in to see this link.] (พี่เปลี่ยนเมลล์ใหม่แล้วน๊า)
    [/size]

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 11:05 am