Anime PL

Join the forum, it's quick and easy

Anime PL

Anime PL

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Anime Phitsanulok Forum

2 posters

รับสั่งปลอกหมอนพิมพ์ลายการ์ตูนจาก Empower ค่ะ

mimoly
    mimoly

รับสั่งปลอกหมอนพิมพ์ลายการ์ตูนจาก Empower ค่ะ Empty รับสั่งปลอกหมอนพิมพ์ลายการ์ตูนจาก Empower ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by mimoly Wed Sep 14, 2011 12:44 pm

ปลอกหมอนพิมพ์ลายเปิดให้สั่งได้แล้วจร๊าาาาาา

(รูปจะตามมาทีหลังนะ)

หมอนเปิดให้สั่ง 2 ไซส์ สั่งมากได้ราคาพิเศษนะคะ

1. หมอนข้างกลม

เป็นไซส์หมอนข้างกลมมาตรฐานนะคะ พิมพ์ลายด้านเดียวหรือสองด้านก็ได้

ราคาด้านเดียว 370 บาท!!!! ถ้าซื้อสองใบขึ้นไป คิดคู่ละ 700 บาท (ประหยัดได้ 40 บาทเลยนะ!!!)

พิมพ์ลายสองด้าน 450 บาท!!!!! ถ้าซื้อสองใบขึ้นไปคิดคู่ละ 850 บาท (ประหยัดได้ 50 บาทเลยนะ!!)

2. หมอนอิง

เป็นไซส์หมอนอิงขนาด 1X1 ฟุต (ตัวหมอนมีจำหน่ายที่โลตัส ใบละ 69 บาท) พิมพ์ลายด้านเดียว

ราคาใบละ 240 บาท!!!! ถ้าซื้อสองใบขึ้นไป คิด 450 บาท (ประหยัดไป 30 บาท)

ฟรีค่าส่งลงทะเบียนธรรมดา!!! ถ้า EMS เพิ่ม 20 บาท ค่ะ!!!

ปิดรับออเดอร์ทุกวันที่ 27 ของเดือนนะคะ ของจะได้ภายในวันที่ 30 ของเดือนถัดไปค่ะ เปิดรับเรื่อยๆ

วิธีการสั่ง

ติดต่อมาที่อีเมลล์ mimoly [At] gmail.com ค่ะ โดยแนบลายที่ต้องการมาด้วยเลย โดยที่

1. ลายหมอนข้าง ควรมีความสูง 2000 pixel ที่ความละเอียด 90 dpi ขึ้นไป (ถ้าความละเอียด 300 dpi ขึ้นไป อาจสูงประมาณ 1600-1800 pixel ก็ได้นะ)
    [You must be registered and logged in to see this link.]

2. ลายหมอนอิง (หาง่ายกว่า) ควรมีขนาด 1000x1000 pixel ขึ้นไป ที่ความละเอียด 90 dpi ขึ้นไป (ถ้าความละเอียด 300 dpi ขึ้นไป อาจสูงประมาณ 800x800 pixel ก็ได้นะ)
    *ควรเป็นไซส์จตุรัส เพื่อไม่ให้ต้องตัดบางส่วนไป*
    [You must be registered and logged in to see this link.]

ภาพหาได้ตาม Danbooru - Lolibaka ทั่วไป หรือจะวาดเองเพื่อไว้เป็นของขวัญให้ใครๆก็ได้นะคะ ทางเรารับพิมพ์จ้า

จะทำการตรวจสอบความเหมาะสมของขนาด คิดราคา และแจ้งช่องทางการชำระเงินให้ค่ะ

พิเศษ!! สำหรับผู้ที่ออเดอร์ในรอบการออเดอร์ที่ 1 รับส่วนลด 10 เปอร์เซนต์ในการออเดอร์รอบต่อไป!!!

ออเดอร์รอบที่ 1 (ปิด 27 กันยายน)
    -ยังไม่มีรายการ-
    hedekosama
    hedekosama

รับสั่งปลอกหมอนพิมพ์ลายการ์ตูนจาก Empower ค่ะ Empty Re: รับสั่งปลอกหมอนพิมพ์ลายการ์ตูนจาก Empower ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by hedekosama Sun Oct 16, 2011 10:42 am

อยากได้~~ แต่หารูปไม่ได้ TT^TT (หาได้ก็ดันเรทเกินอีก!!) ;w; เศร้าชีวิตคะ...
    mimoly
    mimoly

รับสั่งปลอกหมอนพิมพ์ลายการ์ตูนจาก Empower ค่ะ Empty Re: รับสั่งปลอกหมอนพิมพ์ลายการ์ตูนจาก Empower ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by mimoly Tue Oct 18, 2011 1:42 pm

สั่งได้เรื่อยๆค่ะ ตราบใดที่ร้านที่เค้ารับทำยังไม่ปิดน่อ ^ ^

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 9:41 pm